ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
5-2 |
น็อยซีเดิล |
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
5-0 |
FC Deutschkreutz |
ลาฟนิทซ์ |
5-2 |
SV Stripfing Weiden |
SC Furstenfeld |
1-3 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
Weinland Gamlitz |
0-0 |
อัลเลอไฮเลเกน |
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
6-1 |
เอเอสวี น็อยมาคท์ |
คัพเฟ่นเบิร์ก |
1-0 |
เอสซี คาลสดอฟ |
เวียนเนอร์ เอสซี |
4-2 |
เอสวี ดานูบ |
VfB Frohnhausen |
3-5 |
วัตเทินไชด์ 09 |
สตาเบ็ค (ญ) |
4-1 |
Honefoss (w) |
ยูนิออน กรูเทน |
1-6 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
ไบรน์ |
5-1 |
แมนดาล |
TuS Heeslingen |
0-3 |
บีเอสวี เรห์เด้น |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
1-4 |
ไวกิ้ง เอฟเค |
เบรเมอร์ เอสวี |
3-4 |
SV Hemelingen |
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
0-0 |
FC Vaduz II |
โคโลญจน์ (ญ) |
0-1 |
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
Cosmos Koblenz |
2-2 |
Millheim kellich |
US Feulen |
0-0 |
AS Wincrange |
แอลเอ กาแลกซี่ |
0-0 |
Charlotte FC |
แอธโลน ทาวน์ |
1-2 |
สลิโก โรเวอร์ส |
รอยัล พารี่ เอฟซี |
2-0 |
โมนาคัส เอสซี |
Austin FC |
2-3 |
เอฟซี ซินซินเนติ |
ดานูบิโอ เอฟซี |
0-0 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
1-2 |
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
1-1 |
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
1-2 |
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
0-1 |
Dinamo Tbilisi II |
รัสเซลล์ซิตี้ |
0-3 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
มาริบอร์ |
1-1 |
Shakhtar B |
เอฟเค คิมกี้ |
1-2 |
เวเลส |
เคเอส พอลโควิค |
1-2 |
โครบริ โกลกูฟว์ |
ดราโกโวลแยค |
0-4 |
Kustosija |
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
1-2 |
Banik Most |
ซิกม่า โอโลมุช บี |
3-0 |
ฟรีเดค-มิสตัค |
ดินาโม มินส์ค |
3-0 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
แคลดโน่ |
5-5 |
เอสเค ซาปี้ |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
2-1 |
SKA Khabarovsk II |
เอฟซี โกเมล |
2-2 |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
Slavicin |
0-6 |
ซลิน 2 |
ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต |
0-0 |
กลอเรีย บูซัว |
เมต้าล๊อกโลบูส |
vs |
CS Blejoi |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
0-2 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
โรชเดล โรเวอร์ |
2-2 |
บริสแบน ซิตี้ |
บลานส์โค |
3-2 |
สโลแวน โรซิค |
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 |
0-3 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
1-1 |
โอปาว่า |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) |
0-0 |
สเตล รุสซ์โซว |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
5-1 |
เอฟเค โคลิน |
สโตรกิโน่ มอสโก |
2-2 |
Torpedo Moskau II |
คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
vs |
ทูนาริ |
ซูดูว่า |
1-0 |
วิกรี่ ซูวอลกี้ |
บุดดาออร์ส เอสซี |
2-1 |
Vasas SC II |
เอสวี รีด |
3-2 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud |
1-4 |
ยูนิเรีย เดจ |
ไพรบราม |
vs |
จิสครา โดแมซลิซ |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
3-1 |
ซลูตัสค์ |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
2-3 |
ทริเน็ค |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
8-0 |
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
เอสเคเอฟซีเรด |
0-2 |
FK Povazska Bystrica |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
1-2 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
vs |
สโลวาน ลิเบอเรช |
เทรนซิน |
3-0 |
Raca Bratislava |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
1-1 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
ซูก 94 |
2-0 |
Rotkreuz |
เอ็นเคโอซีเยค 2 |
0-2 |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
Beech Sigit |
2-3 |
Ivancsa |
ปุชกาช อคาเดเมีย 2 |
2-1 |
ปาคซิ เซ 2 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
3-3 |
ACS Viitorul Simian |
ทาทาบันย่า |
3-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
1-1 |
บานิค ออสตราว่า 2 |
เซคซาร์ด ยูเอฟซี |
0-1 |
Majosi |
Concordia Elblag |
3-1 |
KP Starogard Gdanski |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
2-1 |
เอสเค ลิเซน |
รุช ซอร์ซอฟ |
1-1 |
Hutnik Krakow |
มิดเดลฟาร์ท |
2-4 |
โคลดิ้ง |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
0-3 |
บาลินเกอร์ |
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ |
vs |
ดินาโม บูคาเรสต์ |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
3-0 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
III. เครูเลติ ทียูอี |
1-2 |
อีเอสเอ็มทีเค |
RCO Agde |
1-0 |
เอฟซี ดาบาส |
โปโลเนีย ไบตอม |
2-2 |
Zaglebie Sosnowiec(เยาวชน) |
เอ็มพี มิคเคลลี่ |
1-1 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
ดนีโปร โมกิเลฟ |
0-0 |
เอฟเค วิเท็บส์ค |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
2-0 |
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) |
0-0 |
FC Futura Juniorit U20 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
3-1 |
KS Pogon Nowe Skalmierzyce |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
2-1 |
Rekord Bielsko Biala (w) |
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต |
1-2 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
สปาร์ตาปราก 2 |
2-5 |
ดูก้า ปรากซ์ |
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
0-0 |
วาสต้า ฟลอรุนด้า |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
1-1 |
ฮาล์มสตัด |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
1-1 |
โฮโบร |
โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
2-3 |
โซกอล ออสโตรดา |
SK Kosmonosy |
2-0 |
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
0-3 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ |
Voska Sport |
3-0 |
เบรกัลนิก้า สติป |
แชมร็อค โรเวอร์ส |
7-1 |
Treaty United |
ฮิลลิร็อด |
1-3 |
ลิงบี้ |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
3-2 |
Usv Mettersdorf |
โปกอน ซีดล์เซ |
2-2 |
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
อินเตอร์ ตูร์คู(N) |
2-1 |
ซัลปา |
ซิอัวลิอาย |
0-0 |
เจลกาว่า |
สปายริส เคานาส |
6-1 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
บีเค เฟรม |
3-4 |
เอฟเค 2000 |
Ifo Bromolla IF (w) |
0-7 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
เอ็นดี กอริก้า |
3-0 |
รุกห์ วินนีกี้ |
เออเฮิสกี้ บรอด |
0-4 |
MSK Puchov |
เอฟซี เฮลซิงกอร์ |
2-0 |
วอนลอส |
ออดราออปอเล |
1-1 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
6-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
เจเอพีเอส |
2-2 |
เคทีพี ค็อตก้า |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
4-1 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
โกลนิค เลชน่า |
0-2 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
เฟรมัด อเมเจอร์ |
3-0 |
บี 73 สลาเกลเซ่ |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
5-1 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
พีริน บลากอเยฟกราด |
2-0 |
โบเตฟ วราตซา |
เอฟเค โอครีด 2004 |
2-1 |
โปเบด้า |
วีเอสเค อาร์ฮุส |
2-1 |
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
เอฟเค สโกเปีย |
3-3 |
KF Arsimi |
กเจลแซส |
1-3 |
สตาเบ็ค |
เอสเคยู อัมเสตทเทน |
2-2 |
LASKลินซ์(เยาวชน) |
โอเรโบร |
2-0 |
Orebro Syrianska IF |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
0-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
เกเฟล ไอเอฟ |
2-1 |
ไอเค บราเก้ |
FK Gigant Saedinie |
2-1 |
Botev Plovdiv II |
จีเจลเลอราเซน ไอเอล |
2-0 |
ยูลเลิร์น เอฟซี |
เชอตาโนโว มอสโก |
2-2 |
เอฟซี มูรอม |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
3-1 |
Jezero Plav |
เอฟเค โคซุส |
0-1 |
Detonit Plachkovica |
ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
3-4 |
เอสซี ซนอย์โม |
โรสกิลด์ |
4-2 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
วัตเทินไชด์ 09 |
0-2 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
VFB Hallbergmoos |
2-4 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
ไฮเดอร์ เอสวี |
2-11 |
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
SG Barockstadt |
2-2 |
Rot-Weiss Walldorf |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) |
3-3 |
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
vs |
สปาร์ตัก เพลเวน |
จีเคเอส ทิคี |
3-2 |
KP Calisia Kalisz |
เอ็นเค มูรา 05 |
1-1 |
เอฟเค สเกนดิจา 79 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-1 |
สโลโบด้า อูซิเซ่ |
เอบี โคเปนฮาเกน |
2-1 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี |
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
1-0 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
3-3 |
Podhale Nowy Targ |
FK Igman Konjic |
1-0 |
เอฟเค เวเลซ |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
2-2 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
0-1 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
0-6 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
4-1 |
เอฟเค โคซิค |
เอไอเคโซลน่า (ญ) |
1-2 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) |
ตอร์ปิโด มินส์ค |
0-2 |
เนเมน กร็อดโน่ |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) |
0-0 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) |
1-6 |
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
2-0 |
Pogonmazovik |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
2-1 |
แลนด์สโครน่า |
เอลเคเอสลอดซ์ |
0-0 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
โคลูบารา |
1-0 |
Rukh Vynnyky U19 |
Duren |
7-1 |
เฮนเนส 05 |
เอฟซี ฮาเนา 93 |
3-3 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
SGV ไฟร์เบิร์ก |
8-1 |
Calcio Leinfelden-Echterdingen |
ไวเด้นบรูค |
2-1 |
เฮสเซ่น คาสเซล |
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
2-2 |
SV Schwechat |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
3-0 |
ตูกุมส์-2000 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
0-4 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
สปาร์ตา ปราก (ญ)(N) |
2-0 |
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
โมสส์ |
5-0 |
สปินท์ เจลอย |
เอสเฟา สแตรเลน |
2-1 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
ซองน์ดาล |
0-0 |
โฮดด์ |
เอสซี เบรเกนซ์ |
0-3 |
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
โมลด์ |
2-1 |
เอสเค ทราเอฟฟ์ |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น |
0-1 |
SG Finnentrop/Bamenohl |
ฮัมมาร์บี้(ญ) |
3-0 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
3-1 |
Vaxjo (w) |
อโวลเนส (ญ) |
2-2 |
คลีบ (ญ) |
FV Ravensburg |
2-3 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
4-2 |
สลาเวีย ปราก 2 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) |
1-0 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
3-1 |
SV Atlas Delmenhorst |
Phonix Lubeck |
4-0 |
SC Vorwarts Wacker Billstedt |
Orn-Horten |
0-3 |
ซานเดฟยอร์ด |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
4-0 |
คุฟซไตน์ |
Siauliai B |
vs |
เจลกาว่า 2 |
บอนเนอร์เอสซี |
1-2 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
รีดอมเลีย |
3-3 |
รูเดส |
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
0-0 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
0-1 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
2-1 |
อลาชเคิร์ต |
รัวฟอส |
3-0 |
สคีด ออสโล |
Chrobry Glogow II |
4-9 |
KS Polonia Sroda Wlkp |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
3-1 |
SK Treibach |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
3-2 |
Langenrohr |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
0-5 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
5-2 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
TSV Kottern |
0-4 |
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
0-3 |
พรูเบน มุนสเตอร์ |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
0-2 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
vs |
SC BW 94 Papenburg |
เฮลซิงบอร์ก |
1-2 |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-0 |
แอตวิดาเบิร์ก |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
4-0 |
TSV Schwaben Augsburg |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
1-0 |
BK Hacken (W) |
Ovrevoll Hosle(w) |
0-2 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
ซีเอส เพแทนจ์ |
0-0 |
FC Berdenia Berbourg |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
2-4 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
1-1 |
บีเอสวี เรห์เด้น |
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
1-5 |
เยอร์การ์เด้น |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
1-0 |
DJK Ammerthal |
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
6-0 |
ดีเจเค เจเบนบัช |
ทียูเอสโคเบลนซ์ |
1-2 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
TSV Bordesholm |
0-6 |
ซังค์ เพาลี 2 |
อเลมานเนีย อาเค่น |
vs |
เอสเฟา เบรนิก |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
2-1 |
ฮอนฟอสส์ บีเค |
บาเต้ โบริซอฟ |
3-0 |
สลาเวีย โมซีร์ |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
vs |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
4-0 |
Hostert |
SV Lafnitz II |
2-1 |
FC Andelsbuch |
โคโลญจน์ (เยาวชน) |
2-1 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-1 |
ฟัลเค่นเบิร์ก |
เอสวี รีด |
2-2 |
ซังค์ พอลเท่น |
เอสซี เครียนส์ |
4-2 |
ลังเงนทาล |
เอ็นเค โอปาติยา |
0-2 |
NK Dubrava Zagreb |
ควิด ฮอลเด้น |
0-1 |
โกรลุด |
Ringmahon Rangers |
3-3 |
Treaty United |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
1-5 |
กราเซอร์ เอเค |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
3-0 |
เซอด็อง |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) |
0-2 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
7-1 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
0-1 |
เวเจิล |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
1-0 |
เจเอส คาบิลี่ |
เอฟเค คิมกี้ |
2-0 |
เอฟซี พิวนิค |
เลฟสกี้ โซเฟีย |
0-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม |
FC Salzburg |
1-0 |
สโลวาน บราติสลาวา |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
2-1 |
เซอร์เวตต์ (ญ) |
บอลติกปาเนเวจิส |
0-1 |
เมตต้า/ลู ริกา |
มาริบอร์ |
2-0 |
ดินาโม เคียฟ |
สลิโก โรเวอร์ส |
2-2 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
รูบิน คาซาน |
2-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
vs |
เอสวี เฮล์มสเตเทน |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
4-1 |
FK Aksu |
โดโกเรต์ส รัซกราด |
2-1 |
ดินาโม ทบิลิซี |
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) |
2-7 |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
ออร์ไกร์ท |
3-2 |
ไอเค ออเดวอร์ด |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
3-2 |
Hegelmann Litauen |
บานิค ออสตราว่า(ญ) |
2-1 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
US Berdorf-Consdorf |
0-2 |
Jeunesse Schieren |
SK Vysoke Myto |
0-3 |
เอสเอฟเค โชวิน่า |
เชลบอร์น |
3-0 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
ETO กีโอรี่ (ญ) |
1-1 |
สโลวัคโก้ (ญ) |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
4-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
2-3 |
ฮัมมาร์บี้ |
ซามเตรเดีย |
3-0 |
Gareji Sagarejo |
จิวเนสเซ่ |
4-2 |
Bettembourg |
Harland & Wolff Welders |
3-0 |
เดิร์กวิว เอฟซี |
เอสซี ไวซ์ |
1-0 |
Kohfidisch |
สเตล รุสซ์โซว |
1-1 |
วิสลา พูลาเว่ |
ซีเอส เพแทนจ์ |
1-2 |
แอตเซลล่า |
Yellow Boys Weiler-La-Tour |
vs |
ยูเอ็น เกียเจง 97 |
SpVgg ไวเดน |
2-3 |
SpVgg Hankofen-Hailing |
FC Riegelsberg |
vs |
เรซซิ่ง ยูเนียน |
แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-1 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |